รีเซ็ต
อสังหาริมทรัพย์เมืองพัทยา ราคาดีที่สุดสำหรับขายและให้เช่า

เกี่ยวกับพัทยา

ในอดีต พัทยาเป็นหมู่บ้านชาวประมงเล็กๆที่แยกออกมากสถานที่อื่นๆ แต่เมื่อกาลเวลาผ่านไปทุกสิ่งก็เปลี่ยนตาม ทุกวันนี้ตัวเมืองกลายเป็นศูนย์รวมของตึกหรูสูงระฟ้าและคอนโดรีสอร์ทแบบ low-rise ที่มีราคาจับต้องได้ พัทยาคือการรวมกันของชายหาดอันเงียบสงบและไสลต์การใช้ชีวิตยามค่ำคืนที่เสียงดังและครึกครื้น และยังมี Walking Street ชื่อดังกระฉ่อนโลก มีห้างสรพพสินค้าขนาดใหญ่มากกว่าห้าแห่ง รวมถึง Central Festival และ Terminal 21 ที่ทุกคนรู้จักกันดี ปัจจุบันพัทยาเป็นเมืองขนาดใหญ่ที่ยังคงขยายใหญ่ขึ้นอย่างต่อเนื่อง เมื่อพิจราณาจากข้อเท็จจริงทั้งหมด พัทยาเป็นเมืองที่อนาคตไกล
Pattaya New Condo Development Launch Updates
Find the most recently launched real estate developments in Pattaya, Thailand
Discover new development
อัพเดทอสังหาริมทรัพย์ล่าสุด
ดูสังหาฯอัพเดทล่าสุดทั้งหมดสำหรับการขาย รวมถึงคอนโดและบ้านสำหรับขายแถวพัทยา
  • วิวสระว่ายน้ำ

    1 ห้องนอน @ The Cliff Pratumnak

    ห้อง 1 ห้องนอน อยูชั้น 3 วิวสระว่ายน้ำ ขนาด 47 ตรม @ The Cliff Pratumnak ตั้งอยู่แถว พระตำหนัก. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 3 400 000 บาท ห้องชุดนี้ เฟอร์นิเจอร์ครบ และมี ห้องครัว...
    ราคาขาย

    ฿ 3 400 000

  • 1 ห้องนอน @ Siam Oriental Twins

    ห้อง 1 ห้องนอน อยูชั้น 6 วิวเมือง ขนาด 47.35 ตรม @ Siam Oriental Twins ตั้งอยู่แถว พระตำหนัก. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 2 600 000 บาท ห้องชุดนี้ เฟอร์นิเจอร์ครบ และมี ห้องครัว, เตา...
    ราคาขาย

    ฿ 2 600 000

  • วิวทะเล

    สตูดิโอ @ The Riviera Wongamat

    ห้อง สตูดิโอ อยูชั้น 32 วิวทะเล ขนาด 31 ตรม @ The Riviera Wongamat ตั้งอยู่แถว วงศ์อมาตย์. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 3 950 000 บาท ราคาเช่า สำหรับห้องชุดนี้ 17 000 บาท ต่อเดือน...
    ราคาขาย

    ฿ 3 950 000

  • วิวทะเล

    2 ห้องนอน @ The Riviera Monaco

    ห้อง 2 ห้องนอน อยูชั้น 37 วิวทะเล ขนาด 88 ตรม @ The Riviera Monaco ตั้งอยู่แถว นาจอมเทียน. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 17 000 000 บาท ราคาเช่า สำหรับห้องชุดนี้ 70 000 บาท ต่อเดือน...
    ราคาขาย

    ฿ 17 000 000

  • วิวทะเล

    1 ห้องนอน @ The Riviera Monaco

    ห้อง 1 ห้องนอน อยูชั้น 26 วิวทะเล ขนาด 44 ตรม @ The Riviera Monaco ตั้งอยู่แถว นาจอมเทียน. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 7 200 000 บาท ราคาเช่า สำหรับห้องชุดนี้ 25 000 บาท ต่อเดือน...
    ราคาขาย

    ฿ 7 200 000

  • วิวทะเล

    1 ห้องนอน @ Marina Golden Bay Pattaya

    ห้อง 1 ห้องนอน อยูชั้น 30 วิวทะเล, วิวเมือง ขนาด 36 ตรม @ Marina Golden Bay Pattaya ตั้งอยู่แถว พัทยาใต้. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 6 800 000 บาท ห้องชุดนี้ เฟอร์นิเจอร์ครบ และมี...
    ราคาขาย

    ฿ 6 800 000

  • วิวทะเล

    สตูดิโอ @ The Riviera Jomtien

    ห้อง สตูดิโอ อยูชั้น 37 วิวทะเล ขนาด 33.56 ตรม @ The Riviera Jomtien ตั้งอยู่แถว จอมเทียน. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 4 398 000 บาท ห้องชุดนี้ มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน และมี ห้องครัว...
    ราคาขาย

    ฿ 4 398 000

  • วิวทะเล
    Hot

    สตูดิโอ @ The Riviera Jomtien

    ห้อง สตูดิโอ อยูชั้น 37 วิวทะเล ขนาด 32.79 ตรม @ The Riviera Jomtien ตั้งอยู่แถว จอมเทียน. ราคาขาย Hot สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 4 298 000 บาท ห้องชุดนี้ เฟอร์นิเจอร์ครบ และมี ห้องครัว...
    ราคาขาย

    ฿ 4 298 000

  • วิวทะเล
    Hot

    สตูดิโอ @ The Riviera Jomtien

    ห้อง สตูดิโอ อยูชั้น 37 วิวทะเล, วิวเมือง ขนาด 32.54 ตรม @ The Riviera Jomtien ตั้งอยู่แถว จอมเทียน. ราคาขาย Hot สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 4 275 000 บาท ห้องชุดนี้ มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน...
    ราคาขาย

    ฿ 4 275 000

  • วิวสระว่ายน้ำ
    ลดราคา 5.88%

    1 ห้องนอน @ Unixx South Pattaya

    ห้อง 1 ห้องนอน อยูชั้น 6 วิวสวน, วิวสระว่ายน้ำ ขนาด 45 ตรม @ Unixx South Pattaya ตั้งอยู่แถว พระตำหนัก. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 5 600 000 บาท (ลดจากราคาเคิม 5 950 000 บาท)...
    ฿ 5 950 000

    ฿ 5 600 000

ทำไมคนถึงซื้อที่ดินในพัทยา

พัทยาและบริเวณรอบๆกำลังเป็นกระแสโด่งดังในตลาดอสังหาริมทรัพย์นานาชาติ ด้วยจำนวนที่เพิ่มขึ้นของนักลงทุน ชาวต่างชาติ และนักท่องเที่ยวซึ่งกำลังมองหาและต้องการซื้อที่ดิน ตลาดนี้จึงดึงดูดทั้งผู้ซื้อ/ผู้ขาย ชาวไทยและชาวต่างชาติเป็นผลให้ตอนนี้มี Market Segment ที่หลากหลายมากในตลาดอสังหาริมทรัพย์เมืองพัทยา และพัทยาก็พยายามที่จะตอบรับความต้องการของผู้ซื้อทุกประเภท ไม่ว่าคุณจะต้องการบ้านติดชายหาด คอนโดที่มาพร้อมกับวิวทะเล บ้านใหญ่สำหรับครอบครัว สถานที่ให้เช่าสำหรับการท่องเที่ยว หรือ คอนโดอสังหาริมทรัพย์เพื่อการลงทุน พัทยามีทุกอย่างที่คุณต้องการ
Hot

3 ห้องนอน @ Grand Garden Home Hill

3 ห้องนอน และ 2 ห้องน้ำ ขนาดพื้นที่ใช้สอย 174.5 ตรม (เนือที่ที่ดิน 568 ตรม) ตั้งอยู่แถว บางเสร่ & บ้านอำเภอ. ราคาขาย Hot สำหรับยูนิตนี้เหลื่อแค่ 10 500 000 บาท ยูนิตนี้ เฟอร์นิเจอร์ครบ...
ราคาขาย

฿ 10 500 000

วิวสระว่ายน้ำ
Hot

1 ห้องนอน @ Sunset Boulevard Residence

ห้อง 1 ห้องนอน อยูชั้น 3 วิวสวน, วิวสระว่ายน้ำ ขนาด 70 ตรม @ Sunset Boulevard Residence ตั้งอยู่แถว พระตำหนัก. ราคาขาย Hot สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 4 500 000 บาท ห้องชุดนี้ และมี...
ราคาขาย

฿ 4 500 000

Hot
ลดราคา 4.44%

1 ห้องนอน @ Beverly Mountain Bay Pattaya

ห้อง 1 ห้องนอน อยูชั้น 8 วิวทะเลบางส่วน, วิวเมือง ขนาด 34.93 ตรม @ Beverly Mountain Bay Pattaya ตั้งอยู่แถว พระตำหนัก. ราคาขาย Hot สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 4 300 000 บาท (ลดจากราคาเคิม 4...
฿ 4 500 000

฿ 4 300 000

วิวทะเล
Hot

2 ห้องนอน @ The Empire Tower

ห้อง 2 ห้องนอน อยูชั้น 10 วิวทะเล, วิวเมือง ขนาด 64 ตรม @ The Empire Tower ตั้งอยู่แถว จอมเทียน. ราคาขาย Hot สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 5 800 000 บาท ราคาเช่า สำหรับห้องชุดนี้ 33 000 บาท...
ราคาขาย

฿ 5 800 000

วิวทะเล
Hot

สตูดิโอ @ The Riviera Jomtien

ราคาขาย

฿ 4 275 000

วิวทะเล
Hot

สตูดิโอ @ The Riviera Jomtien

ราคาขาย

฿ 4 298 000

Hot

สตูดิโอ @ Cosy Beach View

ห้อง สตูดิโอ อยูชั้น 2 วิวสวน ขนาด 35.19 ตรม @ Cosy Beach View ตั้งอยู่แถว พระตำหนัก. ราคาขาย Hot สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 1 935 450 บาท ห้องชุดนี้ เฟอร์นิเจอร์ครบ และมี ห้องครัว, เตา...
ราคาขาย

฿ 1 935 450

วิวทะเล
Hot

สตูดิโอ @ NorthPoint

ห้อง สตูดิโอ อยูชั้น 14 วิวทะเล ขนาด 53 ตรม @ NorthPoint ตั้งอยู่แถว วงศ์อมาตย์. ราคาขาย Hot สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 7 900 000 บาท ราคาเช่า สำหรับห้องชุดนี้ 30 000 บาท ต่อเดือน...
ราคาขาย

฿ 7 900 000

อสังหาริมทรัพย์ใหเช่าในพัทยา

พัทยามีประชากรที่หลากหลาย ทั้งชาวท้องถิ่นและชาวต่างชาติจากทั่วโลก และอสัหหาริมทรัพย์ให้เช่าเหล่านั้นสะท้อนให้เห็นถึงความหลากหลายของชนชาติ ไม่ว่าคุณจะมมองหาบ้านหรือคอนโดเราสามารถช่วยให้คุณได้อสังหาริมทรัพย์ที่มีคุณสมบัติการใช้งานที่คุณต้องการ ในสถานที่ที่คุณต้องการ และอยู่ในงบประมาณที่คุณตั้งไว้