รีเซ็ต

1 ห้องนอน คอนโด @ Jomtien Beach Condo - Rimhad

1
ห้องนอน
2
wc
60.00 m²
size
4
ชั้น
฿ 2,450,000

฿ 2,200,000

Unit ID: U4736
ห้อง 1 ห้องนอน อยูชั้น 4 วิวเมือง ขนาด 60 ตรม @ Jomtien Beach Condo - Rimhad ตั้งอยู่แถว จอมเทียน. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 2 200 000 บาท (ลดจากราคาเคิม 2 450 000 บาท). ราคาเช่า สำหรับห้องชุดนี้ 17 000 บาท ต่อเดือน (ราคานี้สำหรับสัญญาเช่าระยะยาว – 12+ เดือน) ห้องชุดนี้ เฟอร์นิเจอร์ครบ และมี ห้องครัว, เตา, ไมโครเวฟ, ตู้เย็น, ทีวี, แอร์, เคเบิ้ลทีวี.

Distance to the beach
200 m
สถานที่ตั้ง
เสร็จ
1994
Number of floors in building
14 ชั้น

Location of Jomtien Beach Condo - Rimhad

12.890058, 100.879643

Similar คอนโด for sale near by จอมเทียน

  • วิวทะเล

    สตูดิโอ @ Jomtien Beach Condo - Rimhad

    ห้อง สตูดิโอ อยูชั้น 16 วิวทะเล ขนาด 34 ตรม @ Jomtien Beach Condo - Rimhad ตั้งอยู่แถว จอมเทียน. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 1 950 000 บาท ราคาเช่า สำหรับห้องชุดนี้ 15 000 บาท...
    ราคาขาย

    ฿ 1 950 000

  • วิวสระว่ายน้ำ

    1 ห้องนอน @ Seven Seas Condo Resort Jomtien

    ห้อง 1 ห้องนอน อยูชั้น 8 วิวสระว่ายน้ำ ขนาด 37 ตรม @ Seven Seas Condo Resort Jomtien ตั้งอยู่แถว จอมเทียน. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 1 900 000 บาท ห้องชุดนี้ เฟอร์นิเจอร์ครบ และมี...
    ราคาขาย

    ฿ 1 900 000

  • สตูดิโอ @ Jomtien Beach Penthouses

    ห้อง สตูดิโอ อยูชั้น 3 วิวเมือง ขนาด 36 ตรม @ Jomtien Beach Penthouses ตั้งอยู่แถว จอมเทียน. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 2 490 000 บาท ห้องชุดนี้ เฟอร์นิเจอร์ครบ และมี ห้องครัว, เตา...
    ราคาขาย

    ฿ 2 490 000

  • วิวสระว่ายน้ำ

    1 ห้องนอน @ Lumpini Park Jomtien

    ห้อง 1 ห้องนอน อยูชั้น 10 วิวทะเลบางส่วน, วิวสระว่ายน้ำ ขนาด 28.85 ตรม @ Lumpini Park Jomtien ตั้งอยู่แถว จอมเทียน. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 2 090 000 บาท ห้องชุดนี้...
    ราคาขาย

    ฿ 2 090 000

  • 1 ห้องนอน @ Seven Seas - Cote D'Azur

    ห้อง 1 ห้องนอน อยูชั้น 2 วิวเมือง ขนาด 38 ตรม @ Seven Seas - Cote D'Azur ตั้งอยู่แถว จอมเทียน. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 2 400 000 บาท ห้องชุดนี้ เฟอร์นิเจอร์ครบ และมี ห้องครัว...
    ราคาขาย

    ฿ 2 400 000

  • 1 ห้องนอน @

    ห้อง 1 ห้องนอน อยูชั้น 4 วิวเมือง ขนาด 41 ตรม @ Amazon ตั้งอยู่แถว จอมเทียน. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 2 390 000 บาท ห้องชุดนี้ เฟอร์นิเจอร์ครบ และมี ห้องครัว, เตา, ไมโครเวฟ...
    ราคาขาย

    ฿ 2 390 000

  • ลดราคา 10.20%

    1 ห้องนอน @ Jomtien Beach Condo - Rimhad

    ห้อง 1 ห้องนอน อยูชั้น 4 วิวเมือง ขนาด 60 ตรม @ Jomtien Beach Condo - Rimhad ตั้งอยู่แถว จอมเทียน. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 2 200 000 บาท (ลดจากราคาเคิม 2 450 000 บาท). ราคาเช่า...
    ฿ 2 450 000

    ฿ 2 200 000

  • 1 ห้องนอน @ Jomtien Beach Condo - Rimhad

    ห้อง 1 ห้องนอน อยูชั้น 4 วิวเมือง ขนาด 46.55 ตรม @ Jomtien Beach Condo - Rimhad ตั้งอยู่แถว จอมเทียน. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 1 900 000 บาท ห้องชุดนี้ เฟอร์นิเจอร์ครบ และมี...
    ราคาขาย

    ฿ 1 900 000

  • วิวสระว่ายน้ำ

    1 ห้องนอน @ Laguna Beach Resort

    ห้อง 1 ห้องนอน อยูชั้น 1 วิวสวน, วิวสระว่ายน้ำ ขนาด 45.41 ตรม @ Laguna Beach Resort ตั้งอยู่แถว จอมเทียน. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 1 993 499 บาท ห้องชุดนี้ มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน...
    ราคาขาย

    ฿ 1 993 499

  • 1 ห้องนอน @ Jomtien Beach Condo - Rimhad

    ห้อง 1 ห้องนอน อยูชั้น 7 วิวเมือง ขนาด 54 ตรม @ Jomtien Beach Condo - Rimhad ตั้งอยู่แถว จอมเทียน. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 1 999 000 บาท ห้องชุดนี้ เฟอร์นิเจอร์ครบ และมี ห้องครัว...
    ราคาขาย

    ฿ 1 999 000

  • 1 ห้องนอน @ Laguna Beach Resort 3 The Maldives

    ห้อง 1 ห้องนอน อยูชั้น 1 วิวสวน ขนาด 37.99 ตรม @ Laguna Beach Resort 3 The Maldives ตั้งอยู่แถว จอมเทียน. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 2 047 661 บาท ห้องชุดนี้ มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน...
    ราคาขาย

    ฿ 2 047 661

  • วิวสระว่ายน้ำ

    1 ห้องนอน @ Majestic Jomtien

    ห้อง 1 ห้องนอน อยูชั้น 5 วิวสวน, วิวสระว่ายน้ำ ขนาด 57 ตรม @ Majestic Jomtien ตั้งอยู่แถว จอมเทียน. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 1 850 000 บาท ราคาเช่า สำหรับห้องชุดนี้ 14 000 บาท...
    ราคาขาย

    ฿ 1 850 000

Feeling lazy or bored from searching many properties?

Available units at Jomtien Beach Condo - Rimhad

วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ

1 ห้องนอน @ Jomtien Beach Condo - Rimhad

ห้อง 1 ห้องนอน อยูชั้น 13 วิวทะเล, วิวสระว่ายน้ำ ขนาด 58 ตรม @ Jomtien Beach Condo - Rimhad ตั้งอยู่แถว จอมเทียน. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 3 900 000 บาท ราคาเช่า...
ราคาขาย

฿ 3 900 000

สตูดิโอ @ Jomtien Beach Condo - Rimhad

ห้อง สตูดิโอ อยูชั้น 7 วิวเมือง ขนาด 30 ตรม @ Jomtien Beach Condo - Rimhad ตั้งอยู่แถว จอมเทียน. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 1 370 000 บาท ราคาเช่า สำหรับห้องชุดนี้ 9 000 บาท...
ราคาขาย

฿ 1 370 000

สตูดิโอ @ Jomtien Beach Condo - Rimhad

ห้อง สตูดิโอ อยูชั้น 12 วิวเมือง ขนาด 30 ตรม @ Jomtien Beach Condo - Rimhad ตั้งอยู่แถว จอมเทียน. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 1 370 000 บาท ราคาเช่า สำหรับห้องชุดนี้ 9 000 บาท...
ราคาขาย

฿ 1 370 000

1 ห้องนอน @ Jomtien Beach Condo - Rimhad

ราคาขาย

฿ 1 999 000

สตูดิโอ @ Jomtien Beach Condo - Rimhad

ราคาขาย

฿ 1 370 000

สตูดิโอ @ Jomtien Beach Condo - Rimhad

ราคาขาย

฿ 1 370 000

สตูดิโอ @ Jomtien Beach Condo - Rimhad

ห้อง สตูดิโอ อยูชั้น 11 วิวเมือง ขนาด 30 ตรม @ Jomtien Beach Condo - Rimhad ตั้งอยู่แถว จอมเทียน. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 1 450 000 บาท ราคาเช่า สำหรับห้องชุดนี้ 12 000 บาท...
ราคาขาย

฿ 1 450 000

สตูดิโอ @ Jomtien Beach Condo - Rimhad

ห้อง สตูดิโอ อยูชั้น 11 วิวเมือง ขนาด 30 ตรม @ Jomtien Beach Condo - Rimhad ตั้งอยู่แถว จอมเทียน. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 1 350 000 บาท ราคาเช่า สำหรับห้องชุดนี้ 11 000 บาท...
ราคาขาย

฿ 1 350 000

วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ

1 ห้องนอน @ Jomtien Beach Condo - Rimhad

ราคาขาย

฿ 3 900 000

1 ห้องนอน @ Jomtien Beach Condo - Rimhad

ราคาขาย

฿ 1 999 000

ลดราคา 13.33%

1 ห้องนอน @ Jomtien Beach Condo - Rimhad

ห้อง 1 ห้องนอน อยูชั้น 16 วิวทะเลบางส่วน, วิวสวน ขนาด 68 ตรม @ Jomtien Beach Condo - Rimhad ตั้งอยู่แถว จอมเทียน. ราคาขาย สำหรับห้องชุดนี้เหลื่อแค่ 3 900 000 บาท (ลดจากราคาเคิม 4 500 000...
฿ 4 500 000

฿ 3 900 000

1 ห้องนอน @ Jomtien Beach Condo - Rimhad

ราคาขาย

฿ 1 900 000

ขออภัย เราไม่มี 2 ห้องนอนว่างในโครงการนี้ คุณต้องการลองหาในโครงการอื่นหรือไม่
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ

1 ห้องนอน @ Jomtien Beach Condo - Rimhad

ราคาเช่าต่อเดือน

฿ 25 000

สตูดิโอ @ Jomtien Beach Condo - Rimhad

ห้อง สตูดิโอ อยูชั้น 12 วิวเมือง ขนาด 30 ตรม @ Jomtien Beach Condo - Rimhad ตั้งอยู่แถว จอมเทียน. ราคาเช่า สำหรับห้องชุดนี้ 10 000 บาท ต่อเดือน (ราคานี้สำหรับสัญญาเช่าระยะยาว – 12+ เดือน)...
ราคาเช่าต่อเดือน

฿ 10 000

สตูดิโอ @ Jomtien Beach Condo - Rimhad

ราคาเช่าต่อเดือน

฿ 9 000

สตูดิโอ @ Jomtien Beach Condo - Rimhad

ราคาเช่าต่อเดือน

฿ 9 000

สตูดิโอ @ Jomtien Beach Condo - Rimhad